โครงการฝึกอบรมผู้บังคับบัญชาลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน Posted on 25 ตุลาคม 202126 กันยายน 2022 by scoutadmin นายวิทยา นนท์นภา รอง ผอ.สพป.มหาสารคาม เขต 2 เป็นประธานในการในการฝึกอบรม โครงการฝึกอบรมผู้บังคับบัญชาลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ระดับ สถานศึกษา จังหวัดมหาสารคาม รุ่นที่ 2 ระหว่างวันที่ 21 – 23 ตุลาคม 2564 ณ โรงเรียนอนุบาลนครจัมปาศรี สพป.มหาสารคาม เขต 2 จัดโดย สำนักงานลูกเสือจังหวัดมหาสารคาม ร่วมกับ สำนักงานลูกเสือแห่งชาติ