ว่าที่ ร.ต.สุรสิทธิ์ ถิตย์สมบูรณ์ ผอ.สพป.มหาสารคาม เขต 2 มอบหมายให้นางผ่องพรรณ ปักกาโลนักวิชาการศึกษา กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เป็นตัวแทน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการจัดทำแผนฝึกอบรมและโครงการฝึกอบรมบุคลากรทางการลูกเสือประจำปี 2566 สำนักงานลูกเสือจังหวัดมหาสารคาม ณ ห้องประชุมพระราชสารคามมุนี สพป.มหาสารคาม เขต 1 เมื่อวันที่ 31 ตุลาคม 2565
![](http://scout.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__56270855-1024x808.jpg)
![](http://scout.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__56270861-1024x768.jpg)
![](http://scout.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__56270863-1024x768.jpg)
![](http://scout.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__56270866-1024x768.jpg)
![](http://scout.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__56270867-1024x768.jpg)
![](http://scout.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__56270868-1024x768.jpg)